กำจัดปัญหาเรื่องทำยากขั้นตอนเยอะสำหรับการใช้เครื่องสกีนเสื้อของคุณได้ทันทีเพียงแค่ทำตามนี้

• 74 Replies
  • 775 Views
*

dsmol19

• 1134
    • View Profile
จะต้องสารภาพว่า เสื้อเป็นสิ่งจำเป็นในชีวิตประจำวัน ไม่ว่าจะเป็นเสื้อ ใส่ทั่วๆไปเสื้อใส่นอน หรือเสื้อออกกำลังกาย ในอดีต เสื้อ ก็ถูกออกแบบมากมาย ให้มีชีวิตชีวาผ่องใส ใส่แล้ว จะดูดีมองงาม ขึ้นกับผิวของมนุษย์ ในเวลาถัดมา เสื้อก็ได้ถูกพัฒนา ไม่มีการตัดเย็บ มีรูปทรงที่แตกต่างกันไป แขนยาวบ้างแขนสั้นบ้างคอวีหรือคอกลม และยังรวมไปถึงคอปกคอจีน เลยมองประหลาดตาไปเรื่อยแล้วก็ จากนั้น ก็ได้มีการพิมพ์ลวดลายลงไปบนเสื้อ ในยุคแรกๆก็จะเป็นการ พิมพ์สกรีนด้วยมือ หรือถ่ายบล็อกสกรีน ก็สีสันสวยดีแต่ว่าใช้เวลานาน ใช้จำนวนมากมาย ทำช้า ใช้คนเยอะ ใช้พื้นที่สำหรับเพื่อการทำ มากมาย เดี๋ยวนี้แล้วก็ในอนาคต เมืองจีนก็ได้คิดค้น เครื่องพิมพ์เสื้อหรือเครื่องสกรีนเสื้อขึ้นมา รายการใช้เครื่องปริ้นติ้ง ดิจิตอลปริ้นนั่นเอง ดิจิตอลปริ้นก็มีนานาประการ สำหรับการ สกรีนเสื้อ ตัวอย่างเช่น เครื่องปริ้นที่ใส่น้ำหมึกดูดซึมลิเมชั่น แนวทางการทำ การปริ้นลงบนกระดาษแล้วหลังจากนั้นก็ค่อยนำไปทานเฟอร์ ความร้อน กับเครื่อง heat transfer เท่านี้ก็จะได้เสื้อ ที่งามแล้วล่ะนะครับ งานนี้เหมาะสมกับ ธุรกิจ sme และอุตสาหกรรม ผลิตเสื้อกีฬาพิมพ์ลาย เสื้อแฟชั่นพิมพ์ลาย แมสพิมพ์ลายโดยใช้ เครื่องกสรีนเสื้อ สามารถนำไปสร้างอาชีพเสริม หรือประกอบอาชีพ รายได้ออกจะดีเนื่องจากว่ามีกำไรค่อนข้างจะสูง เสื้อพิมพ์ลาย จึเป็นอีกอาชีพ นึง ที่น่าดึงดูดสำหรับการทำธุรกิจ ซึ่ง ธุรกิจนี้ จะไม่เหมือนกับธุรกิจการ์เมนท์หรือเสื้อผ้าที่ขายตามท้องตลาดตรงที่ว่า เสื้อผ้าที่ขายตามตลาดนั้นเป็นเสื้อผ้าสำเร็จรูปที่สร้างแล้วทำแล้วผลิตมาแล้วเนี่ยไม่อาจจะเปลี่ยนแปลงอะไรได้ งานพิมพ์ลายลงบนผ้า ระบบนี้ ก็เลยเป็นงานที่เฉพาะเจาะจงซึ่ง เป็นงานที่บอกผลิตหรือสั่งทำโดยเฉพาะอย่างยิ่ง จึงไม่มีความจำเป็นต้องสต๊อกผลิตภัณฑ์จำเป็นต้องสต๊อกผ้าหลายๆสี เพราะเหตุว่าเราต้องการทำสีไหนลายอะไรโลโก้แบบใดก็สามารถใส่ลงไปได้เลย โดยเหตุนี้ธุรกิจนี้ก็เลยเป็นธุรกิจที่ มีความต้องการสูง ราคาดี มีคนปรารถนามาก โดยยิ่งไปกว่านั้น งานกีฬา งานกรุ๊ปงานกิจกรรมต่างๆหรือแม้กระทั่งเสื้อพนักงานห้องอาหาร Office กีฬาสีของสถานที่เรียนมต้น ขอบคุณนะครับสำหรับเพื่อการ อ่านใจความนี้ หวังว่า ทุกคนคงจะได้รับประโยชน์ จากบทความนี้ไม่มากก็น้อยขอบพระคุณครับผม

เว็บไซต์ที่เกี่ยวข้อง  : http://www.spasum.com/index.php/topic,1342479.new.html#new

*

dsmol19

• 1134
ดีเยี่ยมที่สุดชอบครับผมเนื้อหานี้เป็นประโยชน์มากครับติดตามนะครับ

*

dsmol19

• 1134
เหมาะสมที่สุดชอบครับเนื้อหานี้มีคุณประโยชน์มากมายนะครับติดตามขอรับ

*

dsmol19

• 1134
เยี่ยมที่สุดชอบครับเนื้อหานี้เป็นประโยชน์มากครับติดตามนะครับ

*

dsmol19

• 1134
เหมาะสมที่สุดถูกใจครับบทความนี้มีประโยชน์มากมายนะครับติดตามครับ

*

dsmol19

• 1134
เยี่ยมถูกใจครับผมเนื้อหานี้มีประโยชน์มากมายนะครับติดตามขอรับ

*

dsmol19

• 1134
ยอดเยี่ยมชอบขอรับบทความนี้เป็นประโยชน์มากขอรับติดตามขอรับ

*

dsmol19

• 1134
ดีชอบขอรับบทความนี้เป็นประโยชน์มากครับผมติดตามครับผม

*

dsmol19

• 1134
เหมาะสมที่สุดชอบนะครับบทความนี้มีคุณประโยชน์มากมายขอรับติดตามขอรับ

*

dsmol19

• 1134
เยี่ยมที่สุดชอบครับผมเนื้อหานี้มีประโยชน์มากนะครับติดตามครับ

*

dsmol19

• 1134
ยอดเยี่ยมถูกใจขอรับบทความนี้มีประโยชน์มากมายครับผมติดตามนะครับ

*

dsmol19

• 1134
ดีเลิศชอบครับเนื้อหานี้มีคุณประโยชน์มากนะครับติดตามนะครับ

*

dsmol19

• 1134
เยี่ยมยอดถูกใจนะครับบทความนี้มีประโยชน์มากมายขอรับติดตามขอรับ

*

dsmol19

• 1134
เยี่ยมยอดถูกใจนะครับเนื้อหานี้เป็นประโยชน์มากมายครับติดตามครับ

*

dsmol19

• 1134
เยี่ยมที่สุดชอบครับผมเนื้อหานี้เป็นประโยชน์มากมายครับติดตามขอรับ